Thông số kỹ thuật PL-05NO 10-30VDC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PL-05NO |
| Loại cảm biến | Tiệm cận điện cảm |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại |
| Điện áp hoạt động | 10-30VDC |
| Dòng tiêu thụ | 10mA max |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200mA |
| Tần số đáp ứng | 600 Hz |
| Đèn báo | LED đỏ |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ Nikel |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kiểu kết nối | Dây dẫn |
| Chiều dài dây | 2 mét |
| Kích thước | M18 x 1 x 63 mm |
| Trọng lượng | 70g |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















