Thông số kỹ thuật PM12-02PB-M12
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM12-02PB-M12 |
| Điện áp hoạt động (DC) | 10 ~ 30 VDC |
| Độ nhấp nhô điện áp (DC) | <20% of Vp-p |
| Dòng điện đầu ra (DC) | 150 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (DC) | 10 mA max. |
| Điện áp dư (DC) | < 0.1V |
| Dòng điện rò rỉ (DC) | < 0.8 mA |
| Độ trễ (Hysteresis) | <10% of sensing distance |
| Độ trôi nhiệt | <10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0mA max. |
| Điện áp dư (AC) | <15V |
| Dòng điện rò rỉ (AC) | <4.0 mA |
| Mạch bảo vệ (AC) | surge absorbing circuit |
| Màu sắc mặt cảm biến (AC) | Blue |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM12-02PB-M12

Sơ đồ đấu nối PM12-02PB-M12

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















