Thông số kỹ thuật PM-L24-R
| Loại | Photoelectric fork sensor |
| Hình dáng | L micro type |
| Phương pháp phát hiện | Through-beam (Full set) |
| Khoảng cách phát hiện | 5mm |
| Đối tượng phát hiện tiêu chuẩn | Opaque |
| Kích thước vật phát hiện tiêu chuẩn | 0,8 x 1,8 mm |
| Nguồn sáng | Infrared |
| Nguồn cấp | 5…24VDC |
| Chiều rộng khe/rãnh | 5mm |
| Chiều sâu khe/rãnh | 5.5mm |
| Số trục quang | 2 |
| Thời gian đáp ứng | 20µs, 80µs |
| Tần số đóng/mở | 3kHz |
| Cài đặt độ nhạy | No |
| Loại đầu ra | NPN |
| Chế độ hoạt động | Dark ON, Light ON |
| Kiểu hiển thị | LED indicator |
| Mạch bảo vệ | Output short-circuit protection |
| Chức năng | Light-ON/Dark-ON simultaneous 2 output, Bending-resistant cable |
| Truyền thông | No |
| Vật liệu vỏ | Plastic |
| Phương pháp lắp đặt | Surface mounting |
| Phương pháp kết nối | Pre-wired |
| Chiều dài cáp | 1m |
| Môi trường ánh sáng | Fluorescent lamp: 1,000 lx max. |
| Môi trường hoạt động | Standard |
Kích thước PM-L24-R

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















