Thông số kỹ thuật EX-13SEA
| Mục | Thông số |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-13SEA |
| Số lượng mặt hàng | EX-13SEA |
| Tuân thủ quy định | – Chỉ thị EMC: EN 60947-5-2<br>- Chỉ thị RoHS<br>- ISO 13849-1 (Loại 1, PLc) (Chú ý)<br>(Chú ý): Tuân thủ từ sản xuất từ tháng 12 năm 2021. |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Phạm vi cảm biến | 500 mm (19.685 inch) |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Đường kính 2.0 mm (0.078 inch) đối tượng không trong (Đối tượng hoàn toàn chặn tia) |
| Sai lệch | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | ≤ 0.05 mm (0.002 inch) hoặc ít hơn |
| Điện áp cấp cho | 12 đến 24 V DC ± 10 % Độ biến động P-P ≤ 10 % |
| Điện năng tiêu thụ | Bộ phát: ≤ 10 mA<br>Bộ thu: ≤ 10 mA |
| Đầu ra | Transistor mở NPN-collector |
| – Dòng chảy tối đa | 50 mA |
| – Điện áp áp dụng | ≤ 30 V DC (giữa đầu ra và 0 V) |
| – Điện áp dư thừa | ≤ 2 V (tại dòng chảy 50 mA), ≤ 1 V (tại dòng chảy 16 mA) |
| Danh mục sử dụng đầu ra | DC-12 hoặc DC-13 |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Được tích hợp |
| Thời gian phản hồi | ≤ 0.5 ms |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi đầu ra ĐÃ BẬT) |
| Chỉ thị tia xảy ra | – |
| Chỉ thị ổn định | Đèn LED màu xanh (sáng trong điều kiện nhận ánh sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định) |
| Độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ C (-13 đến +131 độ F) (Không có sương mù hoặc sương đọng được phép), Lưu trữ: -30 đến +70 độ C (-22 đến +158 độ F) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH, Lưu trữ: 35 đến 85 % RH |
| Cường độ ánh sáng môi trường | Ánh sáng đèn soi: 3,000 lx tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cấp điện và bọc ngoài |
| Điện trở cách điện | ≥ 20 MOhm với 250 V DC megger giữa tất cả các terminal cấp điện và bọc ngoài |
| Khả năng chịu rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm (0.118 inch) (tối đa 20 G) trong các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chịu sốc | Gia tốc 500 m/s² (khoảng 50 G) trong các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Thành phần phát | Đèn LED màu đỏ (Bước sóng phát cao điểm: 680 nm (0.027 mil), điều chế) |
| Chất liệu | Bọc ngoài: Polyarylate<br>Kính: Polyarylate |
| Dây cáp | Dây cáp cabtyre 3 lõi 0.1 mm² (bộ phát: 2 lõi), dài 2 m (6.562 ft) |
| Mở rộng dây cáp | Mở rộng lên tổng cộng 50 m (164 ft) có thể thực hiện với dây ≥ 0.3 mm² (bộ phát và bộ thu)<br>(Chú ý): Đối với các ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m (98.425 ft) |
| Trọng lượng | Trọng lượng ròng (mỗi bộ phát và bộ thu): khoảng 20 g<br>Trọng lượng tịnh: khoảng 50 g |
| Phụ kiện | Vít lắp đặt: 1 bộ |
Kích thước EX-13SEA

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















