Thông số kỹ thuật PM-F65W-P
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | PM-F65W-P |
| Số phần | PM-F65W-P |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy tắc EMC, Quy tắc RoHS), chứng nhận UL/c-UL |
| Phạm vi phát hiện | Cố định 6 mm (0.236 in) |
| Đối tượng phát hiện tối thiểu | Đối tượng mờ kích thước 0.8 × 1.2 mm (0.031 × 0.047 in) |
| Sai số | 0.05 mm (0.002 in) hoặc ít hơn |
| Độ lặp lại | 0.01 mm (0.0004 in) hoặc ít hơn |
| Điện áp cung cấp | 5 đến 24 V DC ±10 %, Ripple P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Điện năng tiêu thụ | 15 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor thu sửa lỗi mở PNP |
| – Dòng nguồn tối đa: 50 mA | |
| – Điện áp áp dụng: 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và + V) | |
| – Điện áp dư thừa: 2 V hoặc ít hơn (ở dòng nguồn 50 mA), 1 V hoặc ít hơn (ở dòng nguồn 16 mA) | |
| Hoạt động đầu ra | Được tích hợp với 2 đầu ra: Sáng-ON / Tối-ON |
| Bảo vệ ngắn mạch | Được tích hợp |
| Thời gian đáp ứng | Dưới điều kiện nhận sáng: 20 μs hoặc ít hơn |
| Dưới điều kiện mất sáng: 80 μs hoặc ít hơn | |
| (Tần số đáp ứng tối đa: 3 kHz) (Xem ghi chú trên trang thông số kỹ thuật cho tần số đáp ứng) | |
| Đèn báo hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi có ánh sáng nhận được) |
| Độ ô nhiễm | 3 |
| Bảo vệ | IP40 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 ℃ (-13 đến +131 ℉) (Không có sương mù hoặc đóng băng cho phép), Lưu trữ: -30 đến +80 ℃ (-22 đến +176 ℉) |
| Độ ẩm môi trường | 5 đến 85 % RH, Lưu trữ: 5 đến 95 % RH |
| Ánh sáng môi trường | Ánh sáng huỳnh quang: 1,000 ℓx tại mặt nhận sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cấp điện kết nối với nhau và vỏ chống |
| Độ cách điện | 20 MΩ hoặc nhiều hơn, với megger DC 250 V giữa tất cả các terminal cấp điện kết nối với nhau và vỏ chống |
| Khả năng chịu rung | Tần số 10 đến 2,000 Hz, biên độ kép 1.5 mm (0.059 in) (gia tốc tối đa 196 m/s²) trong hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chịu sốc | Gia tốc 15,000 m/s² (khoảng 1,500 G) trong hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên liệu | Thân máy: PBT |
| Bộ phận hiển thị: Polycarbonate | |
| Độ dài dây cáp | Có thể mở rộng lên đến tổng cộng 100 m (328.084 ft) với dây có tiết diện 0.3 mm² hoặc cao hơn. |
| (Ghi chú) Nếu cáp được kéo dài đến 20 m (65.617 ft) trở lên, hãy xác nhận rằng điện áp cung cấp tại đầu cáp gắn vào cảm biến là 4.5 V trở lên. | |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: Khoảng 3 g |
| Trọng lượng tịnh: Khoảng 3 g | |
| Chú ý | – Khi các điều kiện đo chưa được chỉ định chính xác, điều kiện sử dụng là nhiệt độ môi trường +23 ℃ (+73.4 ℉). |
| – Tương thích lắp đặt với các mẫu trước đây của chúng tôi [PM-F54P]. |
Kích thước PM-F65W-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















