Thông số kỹ thuật EX-13B
| Thuộc tính | Chi tiết |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-13B |
| Số phần | EX-13B |
| Tuân thủ quy định | – Chỉ thị EMC: EN 60947-5-2<br>- Chỉ thị RoHS<br>- ISO 13849-1 (Danh mục 1, PLc) (Lưu ý): Đã tuân thủ từ sản xuất tháng 12 năm 2021. |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Phạm vi cảm biến | 500 mm |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Đường kính 2 mm đối tượng mờ (Đối tượng hoàn toàn ngắt tia) (Khoảng cách cài đặt giữa bộ phát và bộ thu: 500 mm) |
| Sai số hysteresis | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm) | 0.05 mm hoặc ít hơn |
| Điện áp cấp | 12 đến 24 V DC ± 10 %, Độ nhiễu P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Điện năng tiêu thụ | – Bộ phát: 10 mA hoặc ít hơn<br>- Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor mở NPN open-collector<br>- Dòng chảy tối đa: 50 mA<br>- Điện áp áp dụng: 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và 0 V)<br>- Điện áp dư thừa: 2 V hoặc ít hơn (ở dòng chảy 50 mA), 1 V hoặc ít hơn (ở dòng chảy 16 mA) |
| Loại sử dụng đầu ra | DC-12 hoặc DC-13 |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Được tích hợp |
| Thời gian phản hồi | 0.5 ms hoặc ít hơn |
| Đèn báo hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi đầu ra ON) |
| Đèn báo tia sự kiện | – |
| Đèn báo ổn định | Đèn LED màu xanh (sáng trong điều kiện nhận sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định) |
| Độ bẩn môi trường | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 độ C (-13 đến +131 độ F) (Không cho phép sương đọng hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 độ C (-22 đến +158 độ F) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85 % RH, Bảo quản: 35 đến 85 % RH |
| Độ chiếu sáng môi trường | Đèn huỳnh quang: 3,000 lx hoặc ít hơn tại mặt nhận sáng |
| Điện áp chịu được | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cấp nguồn kết nối với nhau và vỏ |
| Điện trở cách điện | 20 MOhm trở lên, với đồng hồ Megger 250 V DC giữa tất cả các terminal cấp nguồn kết nối với nhau và vỏ |
| Kháng rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm (20 G tối đa) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Kháng sốc | Gia tốc 500 m/s2 (khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phát xạ | Đèn LED màu đỏ (Bước sóng phát tối đa: 680 nm, được modul hóa) |
| Vật liệu | Vỏ: Polyarylate<br>Thấu kính: Polyarylate |
| Dây cáp | Dây cabtyre 3 lõi 0.1 mm2 (bộ phát: 2 lõi), dài 2 m |
| Mở rộng dây cáp | Mở rộng lên tối đa 50 m với dây 0.3 mm2 trở lên (bộ phát và bộ thu). (Lưu ý): Đối với các ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m. |
| Trọng lượng | Trọng lượng ròng (mỗi bộ phát và bộ thu): Khoảng 20 g<br>Trọng lượng gộp: Khoảng 50 g |
| Phụ kiện | Vít lắp đặt: 1 bộ |
Kích thước EX-13B

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















