Thông số kỹ thuật PM-F65-P
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | PM-F65-P |
| Số phần | PM-F65-P |
| Các quy định và chứng nhận áp dụng | CE Marking (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), UKCA Marking (Quy định EMC, Quy định RoHS), Chứng nhận UL/c-UL |
| Phạm vi cảm biến | 6 mm 0.236 in (cố định) |
| Vật thể cảm biến nhỏ nhất | 0.8 × 1.2 mm 0.031 × 0.047 in vật thể không trong suốt |
| Độ trễ | 0.05 mm 0.002 in hoặc ít hơn |
| Độ lặp lại | 0.01 mm 0.0004 in hoặc ít hơn |
| Điện áp cung cấp | 5 đến 24 V DC ±10 % Ripple P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ dòng điện | 15 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP collector mở |
| ・Dòng điện nguồn tối đa: 50 mA | |
| ・Điện áp áp dụng: 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và + V) | |
| ・Điện áp còn lại: 2 V hoặc ít hơn (tại dòng tải 50 mA), 1 V hoặc ít hơn (tại dòng tải 16 mA) | |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Tích hợp với 2 đầu ra: Light-ON / Dark-ON |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Tích hợp |
| Thời gian đáp ứng | Trong điều kiện nhận ánh sáng: 20 μs hoặc ít hơn |
| Trong điều kiện ngắt ánh sáng: 80 μs hoặc ít hơn | |
| (Tần số đáp ứng tối đa: 3 kHz)(Ghi chú) | |
| (Ghi chú) | Tham khảo ghi chú trên trang thông số kỹ thuật về tần số đáp ứng. |
| Đèn chỉ báo hoạt động | LED màu cam (sáng khi nhận ánh sáng) |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Bảo vệ | IP40 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 ℃ -13 đến +131 ℉ (Không ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Lưu trữ: -30 đến +80 ℃ -22 đến +176 ℉ |
| Độ ẩm môi trường | 5 đến 85 % RH, Lưu trữ: 5 đến 95 % RH |
| Độ chiếu sáng môi trường | Đèn huỳnh quang: 1,000 ℓx tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối cung cấp điện với nhau và vỏ ngoài |
| Kháng điện cách ly | 20 MΩ, hoặc hơn, với máy đo megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối cung cấp điện với nhau và vỏ ngoài |
| Kháng rung | Tần số 10 đến 2,000 Hz, biên độ kép 1.5 mm 0.059 in (gia tốc tối đa 196 m/s2) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Kháng sốc | Gia tốc 15,000 m/s2 (khoảng 1,500 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát | LED hồng ngoại (Bước sóng phát đỉnh: 855 nm 0.034 mil, không điều biến) |
| Vật liệu | Vỏ: PBT |
| Phần hiển thị: Polycarbonate | |
| Chiều dài cáp | Mở rộng lên đến tổng cộng 100 m 328.084 ft có thể với cáp 0.3 mm2 hoặc hơn. |
| (Ghi chú) | Nếu cáp được mở rộng đến 20 m 65.617 ft hoặc dài hơn, hãy xác nhận rằng điện áp cung cấp tại đầu cáp gắn vào cảm biến là 4.5 V hoặc cao hơn. |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: khoảng 3 g |
| Trọng lượng tổng: khoảng 3 g | |
| Ghi chú | Nơi điều kiện đo lường không được chỉ định cụ thể, các điều kiện được sử dụng là nhiệt độ môi trường +23 ℃ +73.4 ℉. |
Kích thước PM-F65-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















