Thông số kỹ thuật CX-411B-C05
| Thông só | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | CX-411B-C05 |
| Mã linh kiện | CX-411B-C05 |
| Tuân thủ quy định | Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS |
| Phạm vi cảm biến | 10 m (32.808 ft) |
| Đối tượng cảm biến | Vật thể mờ đục có đường kính Ø12 mm (Ø0.472 in) hoặc lớn hơn |
| Ghi chú | Nếu gắn mặt nạ khe (tùy chọn), có thể phát hiện vật thể có đường kính Ø0.5 mm (Ø0.020 in) (sử dụng mặt nạ khe tròn). |
| Hysteresis | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | ≤ 0.5 mm (≤ 0.020 in) |
| Điện áp cung cấp | 12 đến 24 V DC ± 10% Ripple P-P ≤ 10% |
| Tiêu thụ dòng điện | Bộ phát: ≤ 15 mA Bộ thu: ≤ 10 mA |
| Đầu ra | NPN transistor thu hở – Dòng chìm tối đa: 100 mA – Điện áp áp dụng: ≤ 30 V DC (giữa đầu ra và 0 V) – Điện áp dư: ≤ 2 V (tại dòng chìm 100 mA), ≤ 1 V (tại dòng chìm 16 mA) |
| Bảo vệ ngắn mạch đầu ra | Tích hợp |
| Thời gian phản hồi | ≤ 1 ms |
| Chỉ báo hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi đầu ra BẬT) (tích hợp trên bộ thu cho loại tia xuyên qua) |
| Chỉ báo ổn định | Đèn LED màu xanh lục (sáng khi nhận ánh sáng ổn định hoặc điều kiện tối ổn định) (tích hợp trên bộ thu cho loại tia xuyên qua) |
| Chỉ báo nguồn | Đèn LED màu xanh lục (sáng khi nguồn BẬT) (tích hợp trên bộ phát) |
| Điều chỉnh độ nhạy | – |
| Chức năng ngăn chặn can thiệp tự động | Hai bộ cảm biến có thể được gắn gần nhau với bộ lọc ngăn chặn can thiệp. (Phạm vi cảm biến: 5 m (16.404 ft)) |
| Bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | – Hoạt động: -25 đến +55℃ (-13 đến +131℉) (Không đọng sương hoặc đóng băng) – Lưu trữ: -30 đến +70℃ (-22 đến +158℉) |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ sáng môi trường | Đèn sợi đốt: ≤ 3,000 lx tại mặt nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1,000 V AC trong 1 phút giữa tất cả các đầu cung cấp được kết nối với nhau và vỏ |
| Điện trở cách điện | ≥ 20 MΩ với đồng hồ đo điện 250 V DC giữa tất cả các đầu cung cấp được kết nối với nhau và vỏ |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ kép 1.5 mm (0.059 in) (10 G tối đa) theo các hướng X, Y và Z trong 2 giờ mỗi hướng |
| Khả năng chống sốc | Gia tốc 500 m/s² (khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát sáng (điều chế) | Đèn LED đỏ |
| Bước sóng phát sáng đỉnh | 680 nm (0.027 mil) |
| Vật liệu | Vỏ: PBT (polybutylene terephthalate) – Ống kính: Acrylic – Nắp chỉ báo: Acrylic |
| Cáp | Cáp cabtyre 0.2 mm², 3 lõi (bộ phát: 2 lõi), dài 0.5 m (1.640 ft) |
| Mở rộng cáp | Mở rộng lên đến tổng cộng 100 m (328.084 ft) với cáp 0.3 mm² hoặc lớn hơn (cả bộ phát và bộ thu). |
Kích thước CX-411B-C05

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















