Thông số kỹ thuật PL-05NB 5M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PL-05NB |
| Hãng sản xuất | Fotek |
| Hình dạng | Trụ tròn |
| Kích thước | M5 |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Vật liệu phát hiện | Kim loại (sắt, thép,…) |
| Điện áp hoạt động | 10-30 VDC |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải ngõ ra | 200 mA max. |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Kiểu kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Ảnh hưởng điện áp | ±1% Sr |
| Ảnh hưởng nhiệt độ | ±10% Sr |
| Độ trễ | 10% Sr max. |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, Quá tải, Ngược cực |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















