Thông số kỹ thuật TW12-04CBE
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TW12-04CBE |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Ripple điện | < 20% of Vp-p |
| Sai số | < 10% of sensing distance |
| Dòng rò | 0.8mA max. |
| Điện áp dư | 4.0V max. |
| Dòng ra | 5.0 ~ 150 mA max. |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ ngắn mạch & bảo vệ đảo cực. |
| Phương pháp kết nối | 2cores/4y or M12 connector or M8 lead wire |
| Vật liệu vỏ | Mạ Cu Ni hoặc PBT hoặc SUS-304 |
| Lớp bảo vệ | IP-67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TW12-04CBE

Sơ đồ đấu nối TW12-04CBE

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















