Thông số kỹ thuật G3RV-ST700-AL 24VAC/DC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | G3RV-ST700-AL 24VAC/DC |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển mạch G3RV-ST700-AL 24VAC/DC dòng G3RV-ST OMRON |
| Cách ly | Triac quang |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Số pha | Không có văn bản cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp văn bản “1” để tôi có thể dịch. |
| Phạm vi điện áp hoạt động, AC | 75-264 V |
| Điện áp cung cấp AC | 19,2-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 19,2-26,4 V |
| Dòng điện định mức Ie ở AC-1 | 2 ampe |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước G3RV-ST700-AL 24VAC/DC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















