Thông số kỹ thuật G3PE-525B-2 12-24VDC
| Thông số | Giá trị |
| Số pha | 2 |
| Số cực | 2 |
| Phương pháp lắp đặt | Vít |
| Kiểu đấu nối | Vít |
| Đi kèm đế | không |
| Đèn LED báo hiệu | có |
| Điện áp hoạt động định mức (AC) | 200-480 V |
| Dải điện áp hoạt động (AC) | 180-528 V |
| Dòng hoạt động định mức Ie ở AC-1 | 25 A |
| Giá trị I²t cho phép | 260 A²s |
| Công suất tải nhiệt áp dụng (AC1: tải trở) | 20.7 kW |
| Chiều cao sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 84.5 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 110.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (khi chưa đóng gói) | 105 mm |
| Điện áp nguồn DC | 12-24 V |
| Dòng điều khiển tối đa | 10 mA |
| Điện áp yêu cầu để hoạt động tối đa | 9.6 V |
| Điện áp nhả tối thiểu | 1 V |
| Nhiệt độ hoạt động tối đa | 80 °C |
| Nhiệt độ hoạt động tối thiểu | -30 °C |
| Cách ly | Phototriac |
Kích thước G3PE-525B-2 12-24VDC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















