Thông số kỹ thuật FX3U-24MT-6AD-2DA
| Model | FX3U-24MT-6AD-2DA |
| Kiểu PLC | FX3U-24MT |
| Ngõ vào/ra | 14 vào / 10 ra |
| Ngõ ra | Transistor: 24VDC/5A (Khuyến cáo sử dụng 1A) |
| Ngõ vào analog | 6 ngõ vào analog, độ chính xác 12bit, A0-AD2: 0-10V, A3-AD5: 0-20mA; Đọc cấu trúc lệnh RD3A. |
| Ngõ ra analog | 2 ngõ ra analog, độ chính xác 12bit, ngõ ra vôn: 0-10V, ngõ ra analog với cấu trúc lệnh WR3A |
| Phát xung | 100KHz (khuyến cáo 40KHz) |
| Kích thước (Dài*Rộng*Cao) | 137mmx120mmx43mm nặng 300g |
| Nguồn cấp | 24VDC – 1A |
| Ngõ vào | 0VDC-NPN |
| Bộ đếm tốc độ cao | Bộ đếm 6 kênh mặc định 8k (Đếm 1 chiều hoặc 2 chiều). |
| Giao tiếp HMI | Có thế kết nối hầu hết các loại HMI RS232 (1 Cổng)/ RS485 (1 Cổng) |
| Phần mềm lập trình | GX Developer – GX-Work 2 |
| Cổng lập trình | DP9/RS232 tốc độ 38.4kbs |
| Số lượng bước lập trình | 8000 bước |
| Khả năng bảo vệ | Chống ăn mòn – chống ẩm – chống tĩnh điện |
Kích thước FX3U-24MT-6AD-2DA

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















