Thông số kỹ thuật FX3U-20SSC-H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số trục có thể điều khiển | 2 axis |
| Phụ kiện mua rời | Thanh ray DIN: PFP-100N, Thanh ray DIN: PFP-100N2, Thanh ray DIN: PFP-50N, Chặn thanh ray: PFP-M, Chặn thanh ray: BIZ-07, Chặn thanh ray: HYBT-07 |
| Category | Mô đun điều khiển chuyển động PLC |
| Chức năng nội suy | 2 axis circular interpolation, 2 axis linear interpolation |
| Positioning data items | 300 |
| Số lượng đơn vị được phân bổ/chiếm dụng | 8 |
| Đầu vào xung phản hồi vị trí | 50Mpps |
| Phương pháp điều khiển | SSCNET III/H giao thức mạng tốc độ cao do Mitsubishi phát triển, dùngđể điều khiển servo trong hệ thống tự động hóa. Cho phép truyền tải dữ liệu điều khiển với tốc độ rất nhanh và độ chính xác cao |
| Kiểu lắp đặt | Gắn thanh ray DIN |
| Khối lượng tương đối | 260g |
| Chiều rộng tổng thể | 55mm |
| Chiều cao tổng thể | 90mm |
| Chiều sâu tổng thể | 87mm |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL, EAC, UKCA |
| Thiết bị tương thích | Servo motors: MR-J3-B |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng MITSUBISHI. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















