Thông số kỹ thuật FX-MR8
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại sợi quang | Loại phản xạ |
| Khoảng cách phát hiện | 8 mm (sử dụng FU-42) |
| Vật liệu vỏ | SUS304 |
| Đường kính sợi quang | Ø1.3 mm |
| Bán kính uốn cong tối thiểu | R25 mm |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -40 đến 70℃ (Không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Cấp bảo vệ | IP40 |
| Vật liệu sợi | Nhựa |
| Chiều dài sợi | 2 m |
| Trọng lượng | Khoảng 35g |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















