Thông số kỹ thuật FTS-320-05R
| Model | FTS-320-05R |
| Phương pháp cảm biến | Loại phản xạ khuếch đại |
| Khoảng cách cảm biến | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng cảm biến tiêu chuẩn | Vật liệu mờ: Giấy in báo (khoảng cách phản xạ: 100 x 100 mm) |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Nguồn cấp | 12 đến 24 VDC ± 10% Ripple (P-P): 10% max. |
| Dòng điện tiêu thụ | 15 mA max. (ở 24 VDC) |
| Đầu ra | NPN đầu ra cực thu hở |
| Dung sai tải | 100 mA max. (Điện áp dư: 2 V max.) |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms max. |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Đèn báo | LED hoạt động (đỏ) và LED ổn định (xanh) |
| Phương pháp bảo vệ | Ngắn mạch được bảo vệ, bảo vệ kết nối ngược |
| Vật liệu vỏ | Vỏ: Nhựa ABS, Bộ khuếch đại: Nhựa ABS/PC |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 10 g |
| Cáp | Cáp PVC dài 2 m |
| Phụ kiện | Đai ốc gắn, tấm phản xạ (E3X-R2D1 []) |
| Độ bền với môi trường xung quanh | |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -25 đến +55°C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ) |
| Ánh sáng môi trường xung quanh | Ánh sáng mặt trời trực tiếp: Nhận dạng (E39-L1): 5,000 lx max. |
| Độ rung | 10 đến 55 Hz, biên độ kép 1,5 mm trong 2 giờ theo mỗi trục X, Y và Z |
| Sốc | 500 m/s² trong 3 lần theo mỗi trục X, Y và Z |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















