Thông số kỹ thuật FTS-320-05
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện | Thu – phát (cả bộ) |
| Khoảng cách phát hiện | 150mm |
| Đường kính vật cảm biến nhỏ nhất | 0.5mm |
| Chiều dài sợi quang | 2m |
| Chất liệu sợi quang | Plastic |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Loại | Sợi quang |
| Hình dạng | Threaded cylinder |
| Hướng phát hiện cảm biến | Top view |
| Bán kính uốn cho phép | R15 |
| Đặc điểm sợi quang | Standard type |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng hoặc ngưng tụ) | -40…70°C |
| Đường kính tổng thể | 5.5mm |
| Chiều dài tổng thể | 2.102m |
| Tiêu chuẩn | EAC, Rohs |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















