Thông số kỹ thuật FD-620-10
| Loại | Loại tiêu chuẩn(loại bu-lông) |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 120mm |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | Ø0.03mm |
| Bán kính uốn cong cho phép | R25 |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Cắt tùy ý | Cắt tùy ý |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -40 đến 70℃ |
| Loại phát hiện | Loại phản xạ khuếch tán |
Kích thước FD-620-10

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















