Thông số kỹ thuật FRN11AR1L-4A
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha nguồn cấp | 3 pha |
| Điện áp nguồn cấp | 380…480VAC |
| Công suất | 11kW (LD) |
| Dòng điện ngõ ra | 24.5A (LD) |
| Tần số ra Max | 120Hz |
| Phụ kiện bán rời | Bo mạch giao diện đầu ra rơle: OPC-RY, Bo mạch giao diện đầu ra rơle:OPC-RY2, Bo mạch giao diện đầu ra analog: OPC-AIO, Bo mạch giao diện đầu ra dòng điện tương tự: OPC-AO, Bo mạch truyền thông CC-Link: OPC-CCL, Bo mạch truyền thông DeviceNet: OPC-DEV, Bo mạch truyền thông PROFIBUS DP: OPC-PDP2, Bo mạch truyền thông CANopen: OPC-COP, Bo mạch truyền thông LonWorks: OPC-LNW, Bo mạch truyền thông Ethernet: OPC-ETH, Bo mạch đầu vào cảm biến nhiệt độ Pt100: OPC-PT, Pin: OPK-BP, Cáp mở rộng cho hoạt động từ xa: CB-5S, Cáp mở rộng cho hoạt động từ xa: CB-3S, Cáp mở rộng cho hoạt động từ xa: CB-1S |
| Loại | Biến tần |
| Tần số ngõ vào | 50/60Hz |
| Dòng điện ngõ vào | 20.7A (LD) |
| Điện áp ngõ ra | 380…480VAC |
| Khả năng chịu quá tải | 110% at 60 s (LD) |
| Ứng dụng | Hệ thống điều hòa không khí, Quạt tháp giải nhiệt, Máy bơm nước làm mát, Quạt cung cấp, Quạt hồi |
| Kiểu thiết kế | Biến tần tiêu chuẩn |
| Bàn phím | Có tích hợp |
| Bộ phanh | Không |
| Cuộn kháng xoay chiều | Không |
| Cuộn kháng 1 chiều | Có tích hợp |
| Lọc EMC | Có tích hợp |
| Đầu vào digital | 9 |
| Đầu vào analog | 3 |
| Đầu ra transistor | 4 |
| Đầu ra rơ le | 2 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển vector mô-men xoắn động, Điều khiển V/f cótính năng bù trượt |
| Chức năng hoạt động | Hoạt động tiết kiệm năng lượng, Điều khiển 4PID, Chế độ chữa cháy (hoạt động cưỡng bức), Khả năng khởi động lại động cơ đang quay mà không dừng động cơ hoàn toàn, Đồng hồ thời gian thực, Điều khiển vectơ mô-men xoắn, Ngăn ngừa tắc nghẽn bộ lọc, Logic tùy chỉnh, Bàn phím thân thiện, hữu ích, Chức năng mật khẩu |
| Tính năng độc đáo | Độc lập (Không cần bảng điều khiển) |
| Giao diện truyền thông | RS485, RJ45 |
| Giao thức truyền thông | BACnet, Metasys-N2, Modbus RTU |
| Kết nối với PC | USB port |
| Kiểu đầu nối điện | Bắt vít |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp trên tường |
| Tích hợp quạt làm mát | Có |
| Môi trường hoạt động | Trong nhà |
| Nhiệt độ môi trường | -10…40°C |
| Độ ẩm môi trường | 5…95% |
| Khối lượng tương đối | 18kg |
| Chiều rộng tổng thể | 203mm |
| Chiều cao tổng thể | 585mm |
| Chiều sâu tổng thể | 262mm |
| Cấp bảo vệ | IP55 |
| Tiêu chuẩn | IEC, EN |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















