Thông số kỹ thuật FRN0590E2S-4GB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Số pha nguồn cấp | 3 pha |
| Điện áp nguồn cấp | 380…480VAC |
| Công suất | 315kW (ND), 250kW (HD), 280kW (HND), 220kW (HHD) |
| Dòng điện ngõ ra | 590A (ND), 477A (HD), 520A (HND), 415A (HHD) |
| Tần số ra Max | 500Hz |
| Cuộn kháng 1 chiều (Bán riêng) | DCR4-220C, DCR4-250C, DCR4-280C, DCR4-315C |
| Bàn phím (Bán riêng) | TP-A1-E2C, TP-E1U |
| Loại | Biến tần |
| Tần số ngõ vào | 50Hz, 60Hz |
| Điện áp ngõ ra | 380…480VAC |
| Khả năng chịu quá tải | 120% at 60 s (HND), 120% at 60 s (ND), 150% at 60 s (HD), 150% at 60 s(HHD) |
| Ứng dụng | Băng tải, Quạt, Máy in, Bơm, Máy cuộn chỉ, Máy kéo dây kim loại |
| Kiểu thiết kế | Biến tần tiêu chuẩn |
| Bàn phím | Có tích hợp |
| Bộ phanh | Không |
| Điện trở | Không |
| Cuộn kháng xoay chiều | Không |
| Cuộn kháng 1 chiều | Không |
| Lọc EMC | Không |
| Đầu vào digital | 5 |
| Đầu vào analog | 3 |
| Đầu vào xung | 1 |
| Đầu ra transistor | 2 |
| Đầu ra rơ le | 1 |
| Đầu ra analog | 3 |
| Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiển | Điều khiển vector không sử dụng cảm biến tốc độ, Điều khiển V/F, Điềukhiển V/f có tính năng bù trượt, Kiểm soát V/f bằng cảm biến tốc độ (+Tự động tăng mô-men xoắn) (Yêu cầu có thẻ tùy chọn PG.), Điều khiển V/f bằng cảm biến tốc độ (Yêu cầu có thẻ tùy chọn PG.), Điều khiển vector có sử dụng cảm biến tốc độ, Điều khiển vector không cần sử dụng cảm biến vị trí cực từ |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Giao thức truyền thông | CANopen, CC-link, DeviceNet, Ethernet, PG Interface (12/15V), PG Interface (5V), Profibus-DP, Profinet |
| Kết nối với PC | RJ45, RS485 |
| Kiểu đầu nối điện | Bắt vít |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp trên tường |
| Tích hợp quạt làm mát | Có |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường | -10…50°C |
| Độ ẩm môi trường | 95% max. |
| Khối lượng tương đối | 140kg |
| Chiều rộng tổng thể | 686.4mm |
| Chiều cao tổng thể | 1000mm |
| Chiều sâu tổng thể | 366mm |
| Cấp bảo vệ | IP00 |
| Tiêu chuẩn | CE, cUL, RoHS |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















