Thông số kỹ thuật FRN0.2E1S-7A
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Fuji |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Công suất | 0.1kW |
| Điện áp ngõ vào | 1 Pha 220V |
| Điện áp ngõ ra | 3 Pha 220V |
| Series | Fuji Frenic-Multi |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















