Thông số kỹ thuật FRN315AQ1S-4A
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | Fuji |
| Thời gian bảo hành | 1 Năm |
| Công suất | 315kW |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha 380V |
| Điện áp ngõ ra | 3 Pha 380V |
| Series | Fuji Frenic-Aqua |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















