Thông số kỹ thuật FLF-320-10
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện | Phản xạ hội tụ (phát hiện màu) |
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Đường kính vật cảm biến nhỏ nhất | 0.0125mm |
| Chiều dài sợi quang | 2m |
| Vật liệu vỏ bọc sợi | Nhựa PVC |
| Chất liệu đầu cảm biến | Nhựa |
| Chất liệu sợi quang | Plastic |
| Môi trường hoạt động | Chịu nhiệt, Chịu môi trường chân không, Tiêu chuẩn |
| Phụ kiện đi kèm | No |
| Phụ kiện mua rời | Fiber optic coupler: FU-CV01, Fiber optic coupler: FU-CV02, Protectiontube for cable: FDH-605 |
| Loại | Sợi quang |
| Hình dạng | Flat |
| Hướng phát hiện cảm biến | Flat view |
| Bán kính uốn cho phép | R25 |
| Đặc điểm sợi quang | Convergent reflective type |
| Cỡ lắp đặt | M3 |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng hoặc ngưng tụ) | -40…60°C |
| Chiều rộng tổng thể | 19.65mm |
| Chiều cao tổng thể | 13mm |
| Chiều sâu tổng thể | 11mm |
| Tiêu chuẩn | EAC, Rohs |
| Thiết bị tương thích | BF4 series, BF5 series |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















