Thông số kỹ thuật FDC-320-06B
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Phương pháp phát hiện | Phản xạ trực tiếp |
| Khoảng cách phát hiện | 35mm |
| Đường kính vật cảm biến nhỏ nhất | 0.0125mm |
| Chiều dài sợi quang | 2m |
| Chất liệu sợi quang | Plastic |
| Phụ kiện mua rời | Protection tube for cable: FDH-605, Fiber optic coupler: FU-VC01 |
| Bộ khuếch đại (Bán rời) | BF3RX, BF3RX-P, BF4R, BF4R-E, BF4RP, BF4R-R, BF5R-D1-N, BF5R-D1-P, BF5R-S1-N, BF5R-S1-P, BFX-D1-N, BFX-D1-P |
| Loại | Sợi quang |
| Hình dạng | Cylinder |
| Hướng phát hiện cảm biến | Top view |
| Bán kính uốn cho phép | R5 |
| Đặc điểm sợi quang | Break Resistant |
| Đặc điểm | The detection distance is applied when setting the maximum sensitivityfor BF4R series amplifier |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng hoặc ngưng tụ) | -40…60°C |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















