Thông số kỹ thuật F430-F081M50C-SWA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F081M50C-SWA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến dòng F430-F081M50C-SWA, thương hiệu OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 5.0 megapixel |
| Loại camera | Màu sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 81-81 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 54-54 mm |
| Tốc độ khung hình | 5 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Lăn |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 2592 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 1944 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Kháng nước và bụi |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Kiểm tra màu sắc, Đếm, Kiểm tra đo lường, Nhận dạng ký tự quang học / Kiểm tra điện áp quang học, Kiểm tra sự hiện diện / vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















