Thông số kỹ thuật F430-F000M12M-RRS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F000M12M-RRS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F430-F000M12M-RRS, dòng F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 36-191 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Vòng đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET nô lệ, Cổng nối tiếp RS-232C |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Ứng dụng | Đếm, Kiểm tra đo lường, Kiểm tra có/không |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















