Thông số kỹ thuật F430-F000M12M-RRA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F000M12M-RRA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Series F430-F000M12M-RRA F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 36-191 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Vòng đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Chiều rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, Nhận dạng ký tự quang học / Kiểm tra điện áp quang học, Kiểm tra sự hiện diện / vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















