Thông số kỹ thuật F420-F300M03M-SWA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F300M03M-SWA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng dòng F420-F300M03M-SWA F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 0,3 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 185–185 mm |
| Tốc độ khung hình | 52 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tự động quan sát |
| Loại cảm biến ảnh | Điện tử bán dẫn kim loại-oxit-bán dẫn |
| Độ rộng ảnh | 752 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 480 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuẩn nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP54 |
| Khối lượng sản phẩm (chưa đóng gói) | 120 gam |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















