Thông số kỹ thuật F430-F050W12M-SRV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F050W12M-SRV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng dòng sản phẩm F430-F050W12M-SRV F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50–50 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 53–53 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa trập | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, RS-232C nối tiếp |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn bảo vệ IP65/IP67 |
| Ứng dụng | Đọc mã, Xác minh mã, Đếm, Kiểm tra đo lường, OCR/OCV, Kiểm tra sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















