Thông số kỹ thuật F420-F190M12M-SWS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F190M12M-SWS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định, dòng sản phẩm F420-F190M12M-SWS, F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | Cáp nguồn F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 × 190 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 126-126 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Mạch bán dẫn kim loại-oxit-chất bán dẫn |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuỗi nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP54 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















