Thông số kỹ thuật F420-F000W12M-SRA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F000W12M-SRA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng dòng sản phẩm F420-F000W12M-SRA F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50–300 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 55–195 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED đỏ |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Kháng bụi và nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















