Thông số kỹ thuật F420-F000M12M-SWA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F420-F000M12M-SWA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ cảm biến quang F420-F000M12M-SWA dòng F420-F OMRON |
| Hệ thống camera | F420 |
| Số lượng điểm ảnh | 1.2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50–300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 36–191 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động |
| Loại cảm biến ảnh | Mạch bán dẫn kim loại ôxít bổ sung |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Cổng nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Chống bụi và văng nước |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















