Thông số kỹ thuật F430-F190M12M-SWS Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F430-F190M12M-SWS |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng Bộ F430-F190M12M-SWS, dòng F430-F OMRON |
| Hệ thống camera | F430 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 190 x 190 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 126 – 126 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Đèn LED trắng |
| Tùy chọn phần mềm | Cảm biến AutoVISION |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Ethernet TCP/IP, PROFINET Slave, Cổng nối tiếp RS-232C |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Tiêu chuẩn chống bụi và nước IP65/IP67 |
| Ứng dụng | Đếm, đo lường và kiểm tra, phát hiện sự hiện diện/vắng mặt |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















