Thông số kỹ thuật F330-F064W12M-NNV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F330-F064W12M-NNV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định dòng F330-F064W12M-NNV F330-F OMRON |
| Hệ thống camera | F330 |
| Số điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 64–64 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 66-66 mm |
| Tốc độ khung hình | 40 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Ánh sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, giao thức PROFINET Slave, cấp nguồn qua Ethernet (PoE) |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















