Thông số kỹ thuật F320-F050W12M-NNA Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F320-F050W12M-NNA |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra chất lượng & Kiểm định dòng F320-F050W12M-NNA F320-F OMRON |
| Hệ thống camera | F320 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 triệu điểm ảnh |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 50-50 mm |
| Tiêu cự | 5,2 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 53–53 mm |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Loại cửa trập | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Chỉ LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động |
| Loại cảm biến ảnh | Cảm biến CMOS |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, nối tiếp RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức độ bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















