Thông số kỹ thuật F320-F300M12M-NNV Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | F320-F300M12M-NNV |
| Tên sản phẩm | Kiểm tra và kiểm soát chất lượng bộ F320-F300M12M-NNV, dòng F320-F OMRON |
| Hệ thống camera | F320 |
| Số lượng điểm ảnh | 1,2 megapixel |
| Loại camera | Đơn sắc |
| Khoảng cách lấy nét | 300 x 300 mm |
| Tiêu cự | 7,7 mm |
| Góc nhìn (chiều rộng) | 196-196 mm |
| Tốc độ khung hình | 42 khung hình/giây |
| Loại cửa chớp | Toàn cầu |
| Chiếu sáng | Chỉ đèn LED bên trong |
| Tùy chọn phần mềm | Tầm nhìn tự động, Phong cảnh tầm nhìn |
| Loại cảm biến ảnh | Điện tử bán dẫn kim loại-oxit-bán dẫn |
| Độ rộng ảnh | 1280 điểm ảnh |
| Chiều cao ảnh | 960 điểm ảnh |
| Cổng giao tiếp | Ethernet TCP/IP, Chuỗi RS-232C, USB |
| Mức độ bảo vệ (IP) | Mức bảo vệ IP40 |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















