Thông số kỹ thuật EX-L291-P
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-L291-P |
| Mã số sản phẩm | EX-L291-P |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 4 m 13.123 ft (Lưu ý)Phạm vi cảm biến được chỉ định cho vật thể là giấy trắng không bóng (100 x 100 mm 3,937 x 3,937 in ). |
| Kích thước điểm phát xạ (Điển hình) | Xấp xỉ 6 × 4 mm ( 0,236 × 0,157 in) (dọc x ngang) (ở khoảng cách phát hiện 1 m) (Lưu ý) Trong trường hợp khoảng cách phát hiện là 4 m (13,123 ft), kích thước điểm phát xạ là Cao 18 x Rộng 10 mm ( Cao 0,709 x Rộng 0,394 in) (giá trị tham chiếu trực quan). |
| Cảm biến đối tượng | Vật thể mờ đục trong suốt có đường kính ø25 mm ø0,984 in trở lên |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu (Điển hình) | – |
| Độ trễ | 20% hoặc ít hơn khoảng cách hoạt động |
| Khả năng lặp lại | Vuông góc với trục cảm biến: 0,2 mm 0,0080 in hoặc nhỏ hơn |
| Độ lặp lại (Điển hình) (vuông góc với trục cảm biến) | – |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 15 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 50 mA – Điện áp áp dụng: 26,4 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 50 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 16 mA) |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể lựa chọn Light-ON / Dark-ON bằng cách chuyển đổi hoạt động đầu ra đầu vào |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Được tích hợp (bảo vệ ngắn mạch / bảo vệ phân cực ngược) |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | Được tích hợp (Có thể lắp hai cảm biến gần nhau.) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh biến đổi liên tục |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55 ℃ +14 đến +131 ℉ (Không ngưng tụ sương hoặc không đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 ℃ -22 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 1,5 mm 0,059 ở biên độ kép (tối đa 10 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Laser bán dẫn đỏ Loại 1 (IEC / JIS / FDA / GB / EN / KS) (Lưu ý: Sản phẩm này tuân thủ 21 CFR 1040.10 và 1040.11 Thông báo về laser số 56, ngày 8 tháng 5 năm 2019, do CDRH (Trung tâm thiết bị và sức khỏe phóng xạ) thuộc FDA (Cục quản lý thực phẩm và dược phẩm) ban hành (Công suất đầu ra tối đa: 0,5 mW, Bước sóng phát xạ cực đại: 655 nm 0,026 mil ) |
| Vật liệu | Vỏ: Polybutylene terephthalate, Nắp trước: Acrylic, Ống kính: Thủy tinh, Bộ phận chỉ báo: Polyarylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,15 mm 2 4 lõi (bộ phát loại xuyên chùm: 2 lõi), dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164.042 ft bằng cáp có đường kính 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 45 g Trọng lượng tổng: khoảng 60 g |
| Phụ kiện | RF-330 (Bộ phản xạ): 1 chiếc. MS-EXL2-3 (Tấm gắn): 1 chiếc. |
Kích thước EX-L291-P

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















