Thông số kỹ thuật EX-Z12FA-P-R
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-Z12FA-PR |
| Mã số sản phẩm | EX-Z12FA-PR |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS), Chứng nhận UL/c-UL |
| Hoạt động đầu ra | Bật đèn lên |
| Phạm vi cảm biến | 200 mm 7.874 trong |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Vật thể mờ đục ø0,5 mm ø0,02 in (Vật thể bị chùm tia hoàn toàn ngắt quãng) (Khoảng cách cài đặt giữa bộ phát và bộ thu: 200 mm 7,874 in ) |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,03 mm 0,001 in hoặc ít hơn |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC ±10 % Độ gợn PP 10 % hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Bộ phát: 10 mA hoặc ít hơn Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor PNP cực thu hở – Dòng điện nguồn tối đa: 20 mA – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và +V) – Điện áp dư: 1,5 V trở xuống (ở dòng điện nguồn 20 mA) |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (Sáng lên khi đầu ra cảm biến được BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED xanh (Sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc khi trời tối ổn định) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55 ℃ 14 đến +131 ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 ℃ -22 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Ánh sáng sợi đốt: 5.000 ℓx tại mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MΩ trở lên, với megmeter 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm 0,118 theo hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z trong ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED đỏ (Bước sóng phát xạ cực đại: 650 nm 0,026 mil , điều chế) |
| Tiếp địa | Nổi |
| Vật liệu | Vỏ: PBT Ống kính: Polycarbonate Phần kim loại: Thép không gỉ (SUS304) (SUS301 cho mặt sau của loại cảm biến phía trước) |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,1 mm2 3 lõi (bộ phát: 2 lõi), dài 2 m 6,562 ft Lưu ý: Loại cáp chống uốn có cáp cabtyre 0,1 mm2 3 lõi (bộ phát loại xuyên chùm: 2 lõi) chống uốn, dài 2 m 6,562 ft . |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164 ft bằng cáp 0,3 mm2 trở lên (cả bộ phát và bộ thu). |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh (mỗi bộ phát và bộ thu): khoảng 15 g. Trọng lượng tổng: khoảng 35 g. |
| Phụ kiện | Vít lắp M2: 1 bộ (loại cảm biến phía trước: dài 6 mm 0,236 in ; loại cảm biến bên: dài 10 mm 0,394 in ) |
| Nhận xét | Trong trường hợp điều kiện đo không được chỉ định chính xác, điều kiện được sử dụng là nhiệt độ môi trường +23 ℃ 73 ℉ . |
Kích thước EX-Z12FA-P-R

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















