Thông số kỹ thuật EX-11A
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Số sản phẩm | EX-11A |
| Số bộ phận | EX-11A |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện siêu mỏng |
| Chi tiết sản phẩm | Chùm tia xuyên qua [Cảm biến phía trước] |
| Giá của sản phẩm | Vui lòng liên hệ với văn phòng của chúng tôi |
| Quy định áp dụng | ・Chỉ thị EMC : EN 60947-5-2 |
| ・Chỉ thị RoHS | |
| ・ISO 13849-1 (Loại 1, PLc) (Lưu ý) | |
| (Lưu ý): Phù hợp từ tháng 12 năm 2021 sản xuất. | |
| Chứng nhận | Chứng nhận UL |
| Phạm vi cảm biến | 150 mm 5,906 in |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | ø1 mm ø0,039 in đối tượng mờ đục (Đối tượng bị chùm tia hoàn toàn ngắt quãng) (Khoảng cách cài đặt giữa bộ phát và bộ thu: 150 mm5,906 trong) |
| Độ trễ | – |
| Độ lặp lại (vuông góc với trục cảm biến) | 0,05 mm 0,002 in hoặc ít hơn |
| Điện áp cung cấp | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Tiêu thụ hiện tại | Bộ phát: 10 mA hoặc ít hơn |
| Bộ thu: 10 mA hoặc ít hơn | |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở |
| – Dòng điện chìm tối đa: 50 mA | |
| – Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) | |
| - Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện chìm 50 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) | |
| Đầu ra: Thể loại sử dụng | DC-12 hoặc DC-13 |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Đã hợp nhất |
| Thời gian phản hồi | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ báo chùm tia tới | – |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED màu xanh lá cây (sáng lên khi nhận được ánh sáng ổn định hoặc trong điều kiện bóng tối ổn định) |
| Mức độ ô nhiễm | 3 (Môi trường công nghiệp) |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 ℃ -13 đến +131 ℉ (Không được phép ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 ℃ -22 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Điện trở cách điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED đỏ (Bước sóng phát xạ cực đại: 680 nm 0,027 mil , điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ: Polyarylate |
| Ống kính: Polyarylate | |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,1 mm 2 3 lõi (bộ phát: 2 lõi), dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164 ft bằng cáp 0,3 mm 2 hoặc lớn hơn (bộ phát và bộ thu). |
| (Lưu ý): Đối với các ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m 98,425 ft. | |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh (mỗi bộ phát và bộ thu): khoảng 20 g |
| Trọng lượng gộp: khoảng 50 g | |
| Phụ kiện | Vít lắp: 1 bộ |
Kích thước EX-11A

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















