Thông số kỹ thuật PX-21
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | PX-21 |
| Mã số sản phẩm | PX-21 |
| Tuân thủ quy định | Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS |
| Phạm vi cảm biến (khu vực OUT 1 và OUT 2) | 1 m 3.281 ft (Lưu ý: Phạm vi cảm biến được chỉ định cho giấy trắng không bóng (300 x 300 mm 11.811 × 11.811 in ) làm đối tượng.) |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động tối đa 15% (Lưu ý: Phạm vi cảm biến được chỉ định cho giấy trắng không bóng (300 x 300 mm 11,811 × 11,811 in ) làm đối tượng.) |
| Cung cấp hiệu điện thế | 10 đến 31 V DC bao gồm gợn sóng |
| Sự tiêu thụ năng lượng | Khi hoạt động: 1,5 W trở xuống, Khi ngủ: 0,3 W trở xuống (không có cảm biến phụ) (Lưu ý: Tính mức tiêu thụ dòng điện theo phép tính sau. Mức tiêu thụ dòng điện = Công suất tiêu thụ ÷ Điện áp cung cấp (ví dụ) Khi điện áp cung cấp là 12 V, mức tiêu thụ dòng điện (điều kiện hoạt động) là: 1,5 W ÷ 12 V = 0,125 A = 125 mA) |
| RA1, RA2 | Transistor NPN cực góp hở ・Dòng điện chìm tối đa: 100 mA ・Điện áp áp dụng: 40 V DC trở xuống giữa OUT 1 / OUT 2 và 0 V) ・Điện áp dư: 1,5 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 0,4 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) * OUT1 (Mạch OR giữa các vùng trung tâm hiệu dụng, trái, phải, trái / phải liền kề OUT 1 và các vùng phụ hiệu dụng trái / phải) OUT2 (Mạch OR giữa các vùng trung tâm hiệu dụng, trái và phải OUT 2) |
| OUT1, OUT2: Hoạt động đầu ra | Có thể lựa chọn Light-ON hoặc Dark-ON bằng công tắc (Hoạt động đầu ra của OUT 1 và OUT 2 là giống nhau.) |
| OUT1, OUT2: Bảo vệ ngắn mạch | Hợp nhất |
| Thời gian đáp ứng | 80 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động: Khu vực OUT 1 | Đèn LED màu đỏ (sáng lên khi chùm tia được nhận vào vùng OUT 1 hiệu quả) |
| Chỉ số hoạt động: Khu vực OUT 2 | Đèn LED màu vàng (sáng lên khi chùm tia được nhận vào vùng OUT 2 hiệu quả) |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh liên tục thay đổi (các vùng OUT 1, OUT 1 bên phải liền kề, OUT 1 bên trái liền kề và OUT 2 được điều chỉnh độc lập.) |
| Khu vực cảm biến | Có thể lựa chọn bốn vùng cảm biến bằng công tắc DIP. |
| Chức năng ngủ | Có thể lựa chọn chế độ hoạt động/ngủ bằng đầu vào bên ngoài |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | Ngăn chặn sự can thiệp quang học từ tối đa 25 đơn vị. |
| Sự bảo vệ | IP65 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55 ℃ +14 đến +131 ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -20 đến +70 ℃ -4 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MΩ hoặc hơn, với megmeter 500 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ cực đại: 950 nm 0,037 mil , điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ: ABS, Ống kính: Acrylic, Nắp: Polycarbonate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,3 mm 2 5 lõi, dài 0,5 m 1,640 ft (cho đầu vào và đầu ra) |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa tới 100 m 328.084 ft (10 m 32.808 ft để kết nối cảm biến phụ) bằng cáp 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 210 g. Trọng lượng tổng: khoảng 390 g. |
| Phụ kiện | MS-PX-2 (Giá đỡ cảm biến chính): 1 bộ, Tua vít điều chỉnh: 1 chiếc. |
Kích thước PX-21

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















