Thông số kỹ thuật ESR-80DA-H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | ESR-80DA-H |
| Điện áp vào | 4 ~ 32 VDC |
| Điện áp tắt | <3.0 VDC |
| Dòng kích hoạt | 30mA max |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross switching |
| Dòng rò | 5 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) |
| Bảo vệ quá nhiệt | Tắt đầu ra trên 120°C; Khôi phục dưới 110°C |
| Khả năng miễn nhiễm nhiễu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃; 35 ~ 85%RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước ESR-80DA-H

Sơ đồ đấu nối ESR-80DA-H

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















