Thông số kỹ thuật ENC-1-4-V-5-C
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Tên sản phẩm | ENC-1-4-V-5-C |
| Loại mã hóa | Bộ mã hóa vòng quay tương đối (Incremental) |
| Số xung | 1 xung/vòng |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Kiểu đầu ra | Voltage Output (V: Output điện áp) |
| Tần số đáp ứng | Lên tới 20kHz |
| Đường kính bánh xe | ~200 mm (phụ thuộc vào model cụ thể) |
| Chất liệu bánh xe | Cao su |
| Đặc điểm bổ sung | Có tích hợp cáp kết nối |
| Ứng dụng chính | Đo tốc độ, quãng đường, chuyển động quay |
| Hãng sản xuất | Autonics |
Kích thước ENC-1-4-V-5-C

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















