Thông số kỹ thuật ENC-1-1-N-24-C
| Thông số | Giá trị |
| Nguồn cấp | 12…24VDC |
| Khoảng dịch chuyển 1 xung | 1mm |
| Số pha đầu ra | A, B phase |
| Loại đầu ra | NPN open collector output |
| Tần số đáp ứng lớn nhất | 180kHz |
| Phụ kiện đi kèm | Không |
| Phụ kiện mua rời | Connection cable: CID6S-10, CID6S-15, … |
| Loại | Phát xung tương đối, Phát xung loại bánh xe |
| Chu vi bánh xe | 250mm |
| Độ phân giải | 250 xung/vòng |
| Tỷ số truyền | 1:01 |
| Tốc độ cho phép lớn nhất | 5000rpm |
| Giao diện truyền thông | No |
| Kiểu kết nối | Dây liền có giắc cắm |
| Chiều dài cáp | 0.25m |
| Môi trường hoạt động | Tiêu chuẩn |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10…70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35…85% |
| Khối lượng | 494g |
| Chiều rộng tổng thể | 209mm |
| Chiều cao tổng thể | 250mm |
| Chiều sâu tổng thể | 97mm |
| Cấp bảo vệ | IP50 |
| Tiêu chuẩn | CE, EAC |
Kích thước ENC-1-1-N-24-C

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















