Thông số kỹ thuật EMS-250-H
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EMS-250-H |
| Mô hình đầu ra | Push – Pull |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30VDC |
| Phương pháp hoạt động | A/B/Z |
| Tỉ lệ nhiễu nguồn | 10% peak to peak |
| Công suất tiêu thụ | 30 mA max. |
| Dòng điện đầu ra | 50mA max. (mỗi kênh) |
| Mạch bảo vệ | Short circuit & polarity reversed |
| Giảm điện áp | 0.8V max. |
| Điện áp dư | 0.1V max. |
| Dòng rò | 0.1mA max. |
| Điện trở rò rỉ | 2kV/1µs |
| Miễn dịch nhiễu | ESD : 8 KV Air Discharge (Level3) / EN-61000-4-2 RF Interference : 10V/M / ENV-50140 Burst test : 2KV / EN61000-4-4 |
| Nhiễu EMC | IEC 61000-6-4 |
| Độ bền điện môi | 2.5kV/ 1 minute min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ/ 500Vdc |
| Chứng nhận | CE / RoHS |
| Trình điều khiển dòng | 5 VDC±10% A/B/A/B |
| Độ phân giải | 1 µm, 5 µm, 10 µm, 25 µm, 50 µm, 100 µm, 250 µm, 500 µm, 1K µm |
| Tốc độ di chuyển (mm/s) | SH 2000kHz: 8.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0 H 250kHz: 1.0, 5.0, 10.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0, 25.0 Non 16kHz: 0.06, 0.30, 0.60, 1.50, 3.00, 6.00, 15.0, 25.0, 25.0 |
| Khoảng cách cài đặt | 0.1 ~ 4.0 (mm) |
| Độ chính xác cực | ± 0.025 + 0.015 x L (mm), (L= Length of magnetic tape ; Unit : meter) |
| Hệ thống độ chính xác | 5.0mm |
| Độ lặp lại chính xác | ± 0.01 mm max. |
| Độ dài đo | Vô hạn (Unlimited) |
| Kháng rung | 300m/ (55 ~ 2000 Hz) (IEC-60068-2-6) |
| Kháng sốc | 300m/l with 11ms (IEC-60068-2-27) |
| Điện trở rò rỉ | 5.2Ω shielded cable |
| Vật liệu vỏ | EMS: Die-cast Zn ; EMK: Intensive ABS |
| Khoảng nhiệt độ hoạt động | -25℃ ~ +85℃ (100% RH max. Condensation permitted) |
| Lớp bảo vệ | IP-67 (IEC-60529) |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước EMS-250-H

Sơ đồ đấu nối EMS-250-H

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















