Thông số kỹ thuật EH-290
| Thông số | Giá trị |
| Model | EH-290 |
| Loại | Chuẩn, không có lớp chắn, hình trụ |
| Vật thể phát hiện | Kim loại có từ tính (xem đặc tính cho kim loại không từ tính) |
| Mục tiêu chuẩn | Sắt, kích thước 150 x 150 mm (độ dày 1 mm) |
| Khoảng phát hiện ổn định | 0 đến 35 mm |
| Khoảng cách phát hiện tối đa | 70 mm |
| Độ lệch (Hysteresis) | 0.2 mm |
| Độ lặp lại | 0.075 mm |
| Đặc tính nhiệt độ | ±10% khoảng cách phát hiện tại 23°C, hoạt động ổn định từ -10 đến +60°C |
| Khả năng chịu môi trường | |
| – Chỉ số bảo vệ (IP) | IP67 |
| – Nhiệt độ môi trường | -10 đến +60 °C (không đóng băng) |
| – Độ ẩm tương đối | 35 đến 85 % RH (không ngưng tụ) |
| Khối lượng | Khoảng 650 g (bao gồm đai ốc và cáp dài 3 mét) |
Kích thước EH-290

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















