Thông số kỹ thuật E60H20-1024-3-T-24
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E60H20-1024-3-T-24 |
| Tên sản phẩm | Bộ mã hóa vòng quay E60H20-1024-3-T-24 E60H Series AUTONICS |
| Đường kính trong trục | Ø20mm |
| Tần số đáp ứng tối đa | 300kHz |
| Độ phân giải cho phép tối đa | 6000rpm |
| Mô-men khởi động | Max. 150gf.cm(max. 0.0147N.m) |
| Độ phân giải | 1024P/R |
| Pha ngõ ra | A, B, Z |
| Ngõ ra điều khiển | Totem pole |
| Nguồn cấp | 12-24VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%) |
| Loại kết nối | loại cáp hướng tâm |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH |
| Phụ kiện | giá đỡ: 2 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 391g(Xấp xỉ 330g) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















