Thông số kỹ thuật E5CN-HV2M-500 100-240 VAC Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CN-HV2M-500 100-240 VAC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CN-HV2M-500 100-240 VAC, dòng sản phẩm Omron |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Không có văn bản cần dịch được cung cấp. Vui lòng cung cấp văn bản “1” để tôi có thể dịch. |
| Loại đầu vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Bộ chuyển đổi tín hiệu tuyến tính tương tự | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Hai |
| Số lượng đầu ra báo động | Hai |
| Điện áp cung cấp AC | 100-240 V |
| Điều khiển đầu ra | Điện áp tuyến tính |
| Loại đầu nối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CN-HV2M-500 100-240 VAC

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















