Thông số kỹ thuật E5CC-RX2ASM-801
| Thông số | Chi tiết |
| Nguồn cấp | 100-240 VAC |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển làm mát, Điều khiển hệ thống sưởi |
| Phương pháp điều khiển | 2-PID Control, ON-OFF Control |
| Loại đầu vào cảm biến | K, J, T, E, L, U, N, R, S, B, C, W, PL2, Pt 100Ohm, JPt 100Ohm, Infrared, 0-20mA, 4-20mA, 0-10VDC, 0-5VDC, 1-5VDC |
| Loại ngõ ra điều khiển | Relay output |
| Số ngõ ra điều khiển | 1 |
| Phụ kiện đi kèm | Flush mounting bracket, Waterproof packing |
| Phụ kiện mua rời | E53-COV17, E53-COV23 (Terminal cover), Waterproof packing |
| Loại | Điều khiển kỹ thuật số |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD |
| Số ký tự hiển thị | 4 |
| Chiều cao ký tự (Giá trị đo) | 15.2mm |
| Số kênh | 1 |
| Dải nhiệt độ | 0-100°C, 0-120°C, 0-1300°C, 0-165°C, 0-1700°C, 0-1800°C, 0-2300°C, 0-260°C, 0-90°C, -100 to 850°C, -200 to 1300°C, -200 to 600°C |
| Số đầu vào cảm biến | 1 |
| Số ngõ ra phụ | 2 (Relay outputs) |
| Số ngõ vào phụ | 2 (Contact input, Non-contact input) |
| Ngõ vào biến dòng | Yes |
| Truyền thông | Không |
| Chức năng | Manual output, Heating/cooling control, Loop burnout alarm, SP ramp, Other alarm functions, Heater burnout alarm, SSR failure alarm, 40% AT, 100% AT, MV limiter, Input digital filter, Self tuning, PV input shift, Run/stop, Temperature status display, Moving average of input value |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp phẳng |
| Kích thước lỗ lắp đặt | W45 x H45 mm |
| Kiểu kết nối | Bắt vít |
| Nhiệt độ môi trường (không đóng băng) | -10 đến 55°C, -25 đến 70°C |
| Độ ẩm môi trường (không ngưng tụ) | 25-85%, 90% hoặc ít hơn |
| Khối lượng tương đối | 120g |
| Chiều rộng tổng thể | 48mm |
| Chiều cao tổng thể | 48mm |
| Chiều sâu tổng thể | 64mm |
| Cấp độ bảo vệ | IP00, IP20, IP66 |
| Tiêu chuẩn | CE, CSA, KC, UL |
Kích thước E5CC-RX2ASM-801

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















