Thông số kỹ thuật E5CC-CX3D5M-007 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | E5CC-CX3D5M-007 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển E5CC-CX3D5M-007 series E5_C OMRON |
| Kích thước | 1/16 DIN (48 x 48 mm) |
| Chức năng | Điều khiển BẬT/TẮT, điều khiển PID |
| Số vòng điều khiển | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Loại ngõ vào nhiệt độ | B, C (WRe5-26), E, J, JPt100, K, L, N, P (PLII), Pt100, R, S, T, U |
| Loại ngõ vào tương tự tuyến tính | 0 đến 10 V, 0 đến 20 mA, 0 đến 5 V, 1 đến 5 V, 4 đến 20 mA |
| Khoảng nhiệt độ | -200 đến 2300 °C |
| Tính năng | Điều khiển từ xa SP |
| Số lượng ngõ vào sự kiện | Hai |
| Số lượng đầu ra báo động | Ba |
| Điện áp cung cấp AC | 20,4-26,4 V |
| Điện áp cung cấp một chiều | 20,4-26,4 V |
| Điều khiển đầu ra | Dòng tuyến tính |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước E5CC-CX3D5M-007

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















