Thông số kỹ thuật E40S6-2048-3-T-5
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Đường kính ngoài trục | Ø6mm |
| Tần số đáp ứng tối đa | 300kHz |
| Độ phân giải cho phép tối đa | 5000rpm |
| Mô-men khởi động | Max. 40gf.cm(max. 0.00392N.m) |
| Độ phân giải | 2048P/R |
| Pha ngõ ra | A, B, Z |
| Ngõ ra điều khiển | Totem pole |
| Nguồn cấp | 5VDC ±5%(sóng P-P: max. 5%) |
| Loại kết nối | loại cáp hướng tâm |
| Cấu trúc bảo vệ | IP50 |
| Nhiệt độ xung quanh | -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃ |
| Độ ẩm xung quanh | 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH |
| Phụ kiện | Khớp nối chuẩn Ø6mm, khớp nối Ø8mm (bán riêng) |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 120g |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















